ส่วนราชการในสังกัด
ศูนย์ดำรงธรรม อบจ.

ขอใช้น้ำประปา

โพสต์เมื่อ: 23 ก.พ. 60
ขอโทษนะครับ พอดีสงสัง ซอยกาญจนวีถี24. ต.บางกุ้ง อ.เมือง บ้าน3หลังสุดท้ายสุดซอย ทำไมถึงไม่มีน้ำประปาอะครับแต่บ้านหลังอื่นมีหมดอะครับ พอไปขอก็ต้องจ่ายเงินเป็นหมื่นๆอะครับทั้งๆที่อยุ่ในเขตเทศบาลอะครับ ขอไฟหัวเสาร์ไปก็ยังไม่ได้ด้วยครับ ขอให้เทศบาลมาตัดต้นไม้ให้ก็ไม่มาครับ ใบคำร้องก็เขียนแล้วอยุ่เทศบาลแต่เรื่องเงียบมากครับ
อลงกรณ์ ศรีบุตรดา
Alongkorn_sribuddha@hotmail.co.th
223.24.3.xx

ความเห็นที่ 1

ตอบเมื่อ: 23 ก.พ. 60
ทางศูนย์ดำรงธรรม องค์การบริหารส่วนจังหวัดสุราษฎร์ธานี ได้ดำเนินการส่งเรื่องดังกล่าวให้กับเทศบาลนครสุราษฎร์ธานี เพื่อดำเนินการต่อไปแล้วครับ
Administrator
suratee@suratthani.go.th
118.173.211.xxx
ตอบกระทู้
  • รายละเอียด :
  • ชื่อ-นามสกุล :
  • อีเมล์ :
  • รหัสเจ้าหน้าที่ :
  • รหัสภาพ :